Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 13.090.000 (Call để có giá tốt nhất) |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 300 x 520 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 480 x 280 mm |
| Công Suất: | 4.2 kW |
| CHỨC NĂNG | |
| Đặc Điểm / Tính Năng Nổi Bật: | Hệ thống ngắt ga an toàn |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | mặt kiếng chịu nhiệt, vát cạnh |
| Kiềng: | Hợp kim Gang |
| Số Bếp Nấu: | 01 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Châu Âu |
| Bảo Hành: | 12 tháng |

