Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | Call để có giá tốt nhất |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 650 x 340 mm |
| Lượng Gas Tiêu Thụ: | 0,21kg/h/lò |
| Trọng Lượng: | 5.0 kg |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | đánh lừa magneto |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Mặt kiếng |
| Bộ Chia Lửa | Hoa sen truyền thống |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 24 tháng |

