Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 0 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 734 x 435 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 670 x 410 mm |
| Công Suất: | 2600W/H/lò phải; 2600W/H /lò trái; |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Khóa An Toàn: | Có |
| Đặc Điểm / Tính Năng Nổi Bật: | Khóa an toàn trẻ em |
| Hẹn Giờ: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Điều Khiển: | Cảm ứng |
| Bề Mặt: | Điện Tử (IC) |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Nhật Bản |
| Bảo Hành: | 24 tháng |

