Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 9,436,000 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 900 x 600 mm |
| Công Suất: | 1000 m3/h |
| Độ Ồn: | U - 48 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | bằng đường ống thoát ra ngoài, Lưới lọc mỡ Aluminum 05 lớp |
| Hẹn Giờ: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | 150 mm |
| Đèn: | LED dải |
| Điều Khiển: | Phím nhấn-3 tốc độ |
| Sản Xuất Tại: | Trung Quốc |
| Bảo Hành: | 24 tháng |

