Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 2.390.000 VNĐ |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 720 x 420 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 620 x 350 mm |
| Trọng Lượng: | 12 kg |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Mặt kiếng cường lực |
| Bộ Chia Lửa | Đầu đốt trong INNER BURNER |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 24 tháng |
-600x600.jpg)
