Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 750 × 420 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 680 x 380 mm |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| Hệ Thống Ngắt Gas Tự Động: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Kính chịu lực, chịu nhiệt dày 10mm |
| Bộ Chia Lửa | Đầu đốt bằng đồng thau |
| Kiềng: | Thép phủ men |
| Số Bếp Nấu: | 03 Bếp Nấu |
| Số Đầu Hâm Tiết Kiệm Gas: | 02 |
| Sản Xuất Tại: | Malaysia |
| Bảo Hành: | 24 tháng |

