Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 670 x 420 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 165 mm |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Điếu: | HỌNG THÉP CHẤT LIỆU INOX SIÊU BỀN |
| Điều Khiển: | Cơ Học (Magneto) |
| Bề Mặt: | Mặt kính toàn phần, cường lực, dày 7mm |
| Bộ Chia Lửa | PEP đồng chụp dày, siêu bền Đầu đốt công nghệ mới tiết kiệm gas |
| Kiềng: | Kiềng gang đúc, sơn tĩnh điện, chịu lực, chịu nhiệt tốt |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 12 THÁNG |

