Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 445 x 330 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 65 mm |
| Công Suất: | 2000W |
| CHỨC NĂNG | |
| Đặc Điểm / Tính Năng Nổi Bật: | 2 Vòng Nhiệt |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Điều Khiển: | Nút Xoay Vô Cực |
| Bề Mặt: | Kính Cường Lực Ceramic |
| Khung Sườn: | Thép Không Gỉ |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 12 THÁNG |



