Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 850 x 490 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 790 x 440 mm |
| Công Suất: | 2 x 3.8 kW |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| Hệ Thống Ngắt Gas Tự Động: | Ngắt gas tự động. |
| Hẹn Giờ: | Chế độ hẹn giờ nấu cho bếp gas bên phải. |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Kiếng cường lực - cường nhiệt, dày 8mm |
| Bộ Chia Lửa | SOMIPRESS - ITALY |
| Kiềng: | Hợp kim Gang |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Số Đầu Hâm Tiết Kiệm Gas: | 02 |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 36 tháng |


