Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 850 x 490 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 790 x 440 mm |
| Công Suất: | 3.8kW + 1kW + 3.8kW |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| Hệ Thống Ngắt Gas Tự Động: | Có |
| Hẹn Giờ: | Chế độ hẹn giờ nấu cho bếp phải |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Kính chịu lực - chịu nhiệt, dày 8mm màu xanh rêu |
| Bộ Chia Lửa | SOMIPRESS - ITALY |
| Kiềng: | Hợp kim Gang |
| Số Bếp Nấu: | 03 Bếp Nấu |
| Số Đầu Hâm Tiết Kiệm Gas: | 02 |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 36 tháng |


