Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 730 x 420 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 670 x 350 mm |
| Lượng Gas Tiêu Thụ: | 0,33 kg/h/lò |
| Trọng Lượng: | 14.5 kg |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| Hệ Thống Ngắt Gas Tự Động: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Mặt kiếng chịu lực, chịu nhiệt, chống trầy xước |
| Bộ Chia Lửa | Đầu đốt bằng đồng thau |
| Kiềng: | Hợp kim Gang |
| Số Bếp Nấu: | 02 Bếp Nấu |
| Số Đầu Hâm Tiết Kiệm Gas: | 02 |
| Sản Xuất Tại: | ĐÀI LOAN |
| Bảo Hành: | 12 tháng |

