Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 5.700.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 730 x 420 mm |
| Kích Thước Lắp Đặt: | 660 x 360 mm |
| Công Suất: | 3.8KW+1KW+3KW |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Từ (IC) |
| Hệ Thống Ngắt Gas Tự Động: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bề Mặt: | Kính Cường Lực Chịu Nhiệt Dày 8 mm Màu Đen |
| Số Bếp Nấu: | 03 Bếp Nấu |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 24 tháng |


