Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 1.590.000 VNĐ |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 690 x 400 mm |
| Lượng Gas Tiêu Thụ: | 0,21kg/h |
| Trọng Lượng: | 7.0 kg |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Đánh Lửa: | Điện Tử (IC) |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Đặc Điểm Khác: | Đầu đốt trong, lửa xoáy |
| Bề Mặt: | Kính cường lực - an toàn |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 24 tháng |
-600x600.jpg)
