Click Image for Gallery
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Dung Tích: | 8 Kg |
| Kích Thước Bề Mặt: | 595 x 622 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 845 mm |
| Công Suất: | 650W |
| CHỨC NĂNG | |
| Hệ Thống Khóa An Toàn: | CHẾ ĐỘ KHÓA TRẺ EM |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | KHỞI ĐỘNG TỪ 1 ĐẾN 24 TIẾNG |
| TÍNH NĂNG NỔI BẬT | |
| Tính Năng 1: | MỨC NĂNG LƯỢNG A++ |
| Tính Năng 2: | CÔNG NGHỆ SẤY BƠM NHIỆT + CÔNG NGHỆ CẢM BIẾN NHIỆT ĐỘ + CÔNG NGHỆ SẤY CHỐNG NHĂN |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Điều Khiển: | 4 MỨC ĐỘ SẤY - 16 CHƯƠNG TRÌNH SẤY - MÀN HÌNH HIỂN THỊ ĐIỆN TỬ |
| Sản Xuất Tại: | Châu Á |
| Bảo Hành: | 36 THÁNG |


