Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Kiểu Dáng: | Máy Hút Mùi Âm Tủ |
| Đơn Giá Catalogue: | 6.270.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 700 x 309 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 180 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | U - 550 M3/H |
| Công Suất: | 125 W |
| Độ Ồn: | U - 59 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | ỐNG THOÁT / THAN HOẠT TÍNH |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | CÓ |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | 125 mm |
| Đèn: | LED 2 x 1W |
| Điều Khiển: | CẢM ỨNG 3S + B TRÊN MÀN HÌNH LED |
| Bề Mặt: | KÍNH ĐEN |
| Khung Sườn: | THÉP KHÔNG GỈ |
| Lưới Lọc: | INOX |
| Sản Xuất Tại: | Châu Á |
| Bảo Hành: | 36 THÁNG |




