Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Kiểu Dáng: | Máy Hút Mùi Cổ Điển |
| Đơn Giá Catalogue: | 4.730.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 600 x 490 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 140 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | U - 450 M3/H |
| Công Suất: | 2 x 85W |
| Độ Ồn: | U - 59 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | ỐNG THOÁT / THAN HOẠT TÍNH |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | CÓ |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | 120 mm |
| Đèn: | HALOGEN 2 x 20W |
| Điều Khiển: | NÚT NHẤN 3S + B HIỂN THỊ TRÊN MÀN HÌNH LED |
| Khung Sườn: | THÉP KHÔNG GỈ |
| Sản Xuất Tại: | Châu Á |




