Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Kiểu Dáng: | Treo Tường (Cổ Điển) |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 700 x 500 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | U - 500 M3/H |
| Công Suất: | 238 W/h |
| Độ Ồn: | U - 56 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | 2 chức năng (Khử mùi bằng than hoạt tính và đường ống thoát ra ngoài) |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | đường kính 120 mm |
| Đèn: | 40W. |
| Điều Khiển: | Nút nhấn 3 tốc độ. |
| Lưới Lọc: | hợp kim 3 lớp. |
| Sản Xuất Tại: | Việt Nam |
| Bảo Hành: | 24 tháng. |

