Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 7.990.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 900 x 500 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | U - 750 M3/H |
| Công Suất: | 190W |
| Độ Ồn: | U - 56 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | ỐNG THOÁT / THAN HOẠT TÍNH |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | CÓ |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | 150 mm |
| Đèn: | LED x 2 x 2W |
| Điều Khiển: | PHÍM NHẤN 3 TỐC ĐỘ |
| Khung Sườn: | THÉP KHÔNG GỈ (INOX 430) |
| Lưới Lọc: | NHÔM 5 LỚP |
| Sản Xuất Tại: | Châu Âu |
| Bảo Hành: | 12 THÁNG |

