Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 9.350.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 700 x 500 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 780 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | 0 - 700 M3/H |
| Công Suất: | 65 W |
| Độ Ồn: | 0 - 56 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | ỐNG THOÁT / THAN HOẠT TÍNH |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | CÓ |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | 150 mm |
| Điều Khiển: | CẢM ỨNG - MÀN HÌNH LCD - 3 TỐC ĐỘ |
| Bề Mặt: | KÍNH CƯỜNG LỰC DÀY 6 mm |
| Lưới Lọc: | HỢP KIM NHÔM |
| Sản Xuất Tại: | Châu Á |
| Bảo Hành: | 36 THÁNG |




