Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Kiểu Dáng: | Máy Hút Mùi Áp Tường |
| Đơn Giá Catalogue: | 12.650.000 vnd |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 900 x 421 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 755 - 1135 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | 850 m3/h |
| Công Suất: | 194W |
| Độ Ồn: | <63 db |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | ống thoát / than hoạt tính |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | Ø150 mm |
| Đèn: | 2 led x 2w |
| Điều Khiển: | điều khiển cảm ứng trên nền inox - 3 tốc độ |
| Bề Mặt: | kính đen |
| Khung Sườn: | Thép không gỉ |
| Lưới Lọc: | Hợp kim nhôm 5 lớp |
| Sản Xuất Tại: | Châu Á |




