Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Đơn Giá Catalogue: | 9,226,000 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 900 x 600 mm |
| Công Suất: | 1000 m3/h |
| Điện Áp: | 220V |
| Độ Ồn: | U - 61 dB |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Bộ Lọc Mỡ: | Lưới lọc hợp kim 4 lớp |
| Chất Liệu: | Inox, kính |
| Chế độ khử mùi bằng than hoạt tính: | Có |
| Ống Thoát: | 150 mm |
| Số Động Cơ: | Turbin đôi |
| Đèn: | halogen |
| Điều Khiển: | Phím nhấn, 3 tốc độ |
| Sản Xuất Tại: | Trung Quốc |
| Bảo Hành: | 36 tháng |

