Click Image for Gallery
| SẢN PHẨM | |
| Kiểu Dáng: | Máy Hút Mùi Đảo |
| Đơn Giá Catalogue: | 30.500.000 VND |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Kích Thước Bề Mặt: | 900 x 466 mm |
| Chiều Cao / Giới Hạn Hộc Tủ: | 1150 mm |
| Lực Hút (Lưu Lượng Khí): | U - 850 M3/H |
| Công Suất: | 250 W |
| Độ Ồn: | <56 dB |
| CHỨC NĂNG | |
| Chế Độ Khử Mùi: | Ống Thoát / Than Hoạt Tính |
| Chế Độ Hẹn Giờ: | Có |
| ĐẶC ĐIỂM - CẤU TẠO VẬT LIỆU | |
| Ống Thoát: | Ø150 mm |
| Điều Khiển: | Cảm Ứng - 4 Tốc Độ |
| Khung Sườn: | Inox |
| Lưới Lọc: | Hợp Kim Nhôm 5 Lớp |
| Sản Xuất Tại: | Châu Âu |
| Bảo Hành: | 36 Tháng |




